የፋይበር ኦፕቲካል መፍትሄ

በቻይና የተሰራ የፋይበር ኦፕቲካል መፍትሔ ከቻኦል ኤሌክትሮኒክ በዝቅተኛ ዋጋ ሊገዛ ይችላል። በቻይና ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ምርቶች ፕሮፌሽናል አምራች እና ፋብሪካ ነው።
View as  
 
  • ይህ FO Pigtail SC/PC SM 9/125 0.9mm Simplex ነው። እንዲሁም ዩፒሲ ፣ ኤ.ፒ.ሲ.

  • ይህ FO Patch Cord MTRJ/PC-MTRJ-PC SM 9/125 Duplex ነው ፣ እርስዎም ኤምኤም ፣ Simplex ን መስራት ይችላሉ። እኛ ከ 20 ዓመታት በላይ የጥገና ገመድ እንሰጣለን ፣ እንደ ISO ተቀባይነት ያለው ኩባንያ ፣ ሱር-አገናኝ ጥብቅ ጥራት ያካሂዳል። የማረጋገጫ ስርዓት ፣ ምርቶቻችን እንዲሁ በ CE ፣ ETL ፣ UL ወዘተ የተረጋገጡ ዓለም አቀፍ የጥራት ማረጋገጫዎችን አቅርበዋል።

  • ይህ FO Pigtail SC/APC SM 9/125 0.9mm Simplex ነው። እንዲሁም ዩፒሲ ፣ ፒሲን። ከ 20 ዓመታት በላይ የመጠገሪያ ገመድ እንሰጣለን ፣ እንደ አይኤስኦ ተቀባይነት ያለው ኩባንያ ፣ ሱር-አገናኝ ጥብቅ የጥራት ማረጋገጫ ስርዓትን ያካሂዳል ፣ የእኛ ምርቶች እንዲሁ በ CE ፣ ETL ፣ UL ወዘተ የተረጋገጡ ዓለም አቀፍ የጥራት ማረጋገጫዎችን አቅርበዋል።

  • ይህ FO Pigtail ST/PC SM 9/125 0.9mm Simplex እንደ ኦፕቲካል ፋይበር ዳሳሾች እና ቴሌኮሙኒኬሽን እንደ ቤቶች ፣ ኩባንያዎች ፣ የማስተማሪያ ተቋማት እና ሌሎች የተዋቀሩ የኬብል ሥርዓቶች በሰፊው ጥቅም ላይ ውሏል። ከብዙ የምስክር ወረቀቶች ጋር ይጣጣማል።

  • ይህ የ FO Bundle Pigtail SC MM 62.5/125 12 Fiber ከ Spiral Wrap Band ጋር እንደ ኦፕቲካል ፋይበር ዳሳሾች እና ቴሌኮሙኒኬሽን እንደ ቤቶች ፣ ኩባንያዎች ፣ የማስተማሪያ ተቋማት እና ሌሎች የተዋቀሩ የኬብል ሥርዓቶች በሰፊው ጥቅም ላይ ውሏል። ይህም ከብዙ የምስክር ወረቀቶች ጋር እንዲስማማ ያደርገዋል።

  • ይህ የ FO Bundle PIGTAIL FC SM 9/125 12 ፋይበር እንደ ኦፕቲካል ፋይበር ዳሳሾች እና ቴሌኮሙኒኬሽን እንደ ቤቶች ፣ ኩባንያዎች ፣ የማስተማሪያ ተቋማት እና ሌሎች የተዋቀሩ ኬብሊንግ ሲስተሞች ውስጥ በሰፊው ጥቅም ላይ ውሏል። እሱ ከፍተኛ ጥራት ባለው ቁሳቁስ የተሠራ እና ጥሩ ግንባታ አለው ፣ ይህም እንዲከተል ያደርገዋል። ከብዙ የምስክር ወረቀቶች ጋር።

 1 
ቻኦሊያን ኤሌክትሮኒክ በቻይና ካሉ ፕሮፌሽናል የፋይበር ኦፕቲካል መፍትሄ አምራቾች እና አቅራቢዎች አንዱ ነው። ፋብሪካችን የዋጋ ዝርዝርን ይሰጣል። በፋብሪካችን ያመረተው የፋይበር ኦፕቲካል መፍትሄ በርካሽ ዋጋ በደንበኞች ዘንድ ተቀባይነት አግኝቷል። ለማማከር እንኳን ደህና መጡ።